PDA

View Full Version : Lê Trần Đoan Trinh

xuanthanhtruongle
07-18-2013, 05:14 PM
Bà con nào muốn địa chĩ email cũa Lê Trần Đoan Trinh thì cho Xuân biết. Xuân sẽ trã lời trong private message.

Thai Tuan
07-18-2013, 07:51 PM
Tụi tui có rồi nhưng không biết còn valid không? Bác Xuân cứ cho tụi tui lại đi. Thanks

MLong
07-18-2013, 07:52 PM
Xuân rất cám ơn mày...thật đúng là nice man. Cái khó là có reply từ cái Email address đó...đó Xuân :confused:...:)

xuanthanhtruongle
07-18-2013, 07:56 PM
Tụi tui có rồi nhưng không biết còn valid không? Bác Xuân cứ cho tụi tui lại đi. Thanks

Tuân, vậy email address cũa Trinh mà Tuân có, có giống cái cũa tui đưa không?

MLong
07-18-2013, 08:21 PM

Xuân, tớ đâm xuồng bể tí chút, cho tớ cái link coi hình Ngọc Anh cái coi Xuân...Tại tớ không khéo...mò như thằng Đốm :p:p

Thai Tuan
07-18-2013, 08:42 PM

Email (của Trinh) tui có same với cái bác đưa :)

xuanthanhtruongle
07-18-2013, 09:35 PM
Xuân, tớ đâm xuồng bể tí chút, cho tớ cái link coi hình Ngọc Anh cái coi Xuân...Tại tớ không khéo...mò như thằng Đốm :p:p

MLong, trời, mày là thổ địa ỡ trong đây mà .. nhưng mà tao cũng cho mày cái link 1 đống hình, trong đó có Ngọc Anh .... http://phunhuan83.net/album.php?albumid=69

xuanthanhtruongle
07-18-2013, 09:36 PM
Email (của Trinh) tui có same với cái bác đưa :)

Vậy đễ tui hõi lại xem sao

NhuanHa
07-18-2013, 10:11 PM
Nhuận nghĩ Đoan Trinh hiện đang ở Cali, có thể rất gần nơi các bạn đang hội họp đó. Cach đây mấy năm, Nh có email cho ĐT và 1 lâu sau nhận được hồi âm. Nhưng tự nhiên nảy giờ tìm hoài vẫn chưa thấy cái email đó. Để Nh tiếp tục tìm (có lẻ do Nh đổi email address).

zuize
07-18-2013, 11:32 PM
Nhuận nghĩ Đoan Trinh hiện đang ở Cali, có thể rất gần nơi các bạn đang hội họp đó. Cach đây mấy năm, Nh có email cho ĐT và 1 lâu sau nhận được hồi âm. Nhưng tự nhiên nảy giờ tìm hoài vẫn chưa thấy cái email đó. Để Nh tiếp tục tìm (có lẻ do Nh đổi email address).

Trinh cách đây mấy năm ở vùng Ventura CA....Em gái Trinh lấy chồng là anh của người T quen...Để T hỏi phone của Em gái Trinh thì sẽ kiếm được Đoan Trinh..

Thuy Trang
07-19-2013, 06:14 AM
Trinh cách đây mấy năm ở vùng Ventura CA....Em gái Trinh lấy chồng là anh của người T quen...Để T hỏi phone của Em gái Trinh thì sẽ kiếm được Đoan Trinh..

Nhờ Thúy mau liên lạc với bé Vân nha, Trang nói chuyện qua phone với Trinh được 1 lần cách đây khoảng 10 năm lúc tụi Trang mới sang Mỹ, rồi từ đó mất liên lạc luôn.

xuanthanhtruongle
08-13-2013, 03:34 PM
Re: Hello Trinh, This Is Lê Thành Trường Xuân
Hide Details

From

Trinh Le

To

Xuan TT Le

Hello Xuan,
It's nice to hear from you. Trinh van con nho Xuan, kho ma quen duoc the tallest guy in our class. Trinh se tham gia vao forum. Cam on Xuan van nho va lien lac voi Trinh.
Take care,
Trinh

From: Xuan TT Le ;
To: Trinh
Subject: Hello Trinh, This Is Lê Thành Trường Xuân
Sent: Thu, Jul 18, 2013 11:04:38 PM

Hello Trinh,

Đây là Lê Thành Trường Xuân, học chung trường Phú Nhuận hồi xưa với Trinh. Hy vọng là Trinh vẫn còn nhớ Xuân. Có 1 lần Xuân gặp Trinh ỡ nhà Liên Tâm ỡ Resida mười mấy năm về trước. Gần đây Xuân có liên lạc lại được nhiều bạn bè cùng học chung lớp 7A4, 8A4 và cùng khối cấp 3 ỡ Mỹ, VN và ỡ những quốc gia khác. Mấy bạn đó có 1 forum www.phunhuan83.net đễ bạn bè cũ có cơ hội gặp lại nhau. Có những bạn muốn liên lạc lại với Trinh. Trinh có muốn tham gia vào cái forum này không?

Rất vui là liên lạc được với Trinh,
Xuan