PDA

View Full Version : Danh sách các bạn A6

Dien Hoang
05-08-2013, 11:52 AM
Xin cảm ơn bạn Thanh Bình.

Nguyễn Thị Bích Hà
Nguyễn Thị Dung Hạnh - Hawaii & Santa Ana, USA
Hoàng Thị Đào Hạnh - Melbourne, Australia
Nguyễn Thuý Ngọc Hằng
Nguyễn Thị Minh Hiếu
Phạm Thị Thu Hồng - VN
Trương Thị Bích Hồng
Nguyễn Thị Kim Huệ - San Jose, USA
Đỗ Thị Thanh Lam - VN
Hoàng Thuý Lan
Vũ Thị Thuỳ Linh - Santa Ana, USA
Nguyễn Thị Kim Liên
Lý Mỹ Lượng - Melbourne, Australia
Châu Bích Lệ
Phạm Thị Thu Liên
Trần Lệ Liên
Lê Thị Ánh Ngọc
Lê Thị Kim Nhung - VN
Đặng Phương Nga
Vũ Thị Minh Ngọc
Nguyễn Thị Kim Oanh - VN
Vũ Thị Hồng Phúc
Lê Thị Thu Trinh
Trương Thị Thuỷ Tiên
Trần Quốc Anh - VN
Trần Văn Cư
Lương Ngô Hải Đăng - VN
Nguyễn Ngọc Hoà - VN
Nguyễn Ngọc Hoàn
Nguyễn Trung Hiếu
Đoàn Minh Hùng - VN
Bùi Xuân Hà - Houston, USA
Nguyễn Văn Quang - VN
Dương Quới - VN
Đinh Phú Quốc - VN
Hà Quang Thuấn
Phan Công Tâm - VN
Nguyễn Tấn Tài - VN
Nguyễn Ngọc Thanh - VN
Ngô Lê Trọng Tú - Santa Ana, USA
Trần Công Thanh - VN
Nguyễn Đức Vượng - Sydney, Australia

Cô Phùng Thị Thanh Mai. Dạy Sử. Chủ Nhiệm 12A6.

http://phunhuan83.net/picture.php?albumid=35&pictureid=448

http://phunhuan83.net/picture.php?albumid=35&pictureid=447

http://phunhuan83.net/picture.php?albumid=35&pictureid=446

http://phunhuan83.net/picture.php?albumid=35&pictureid=445

http://phunhuan83.net/picture.php?albumid=35&pictureid=444

http://phunhuan83.net/picture.php?albumid=35&pictureid=443

Trọng Mỹ
05-08-2013, 11:59 AM
Đúng là hàng quí...
Phen này thằng Vượn thân này phải xẻ làm hai để đền ơn bác Bình và bác Hoàng.

:drool_heart:

Dien Hoang
05-08-2013, 12:03 PM
hahaha Mỹ, thằng Vượn nó biết cô Mai nhận tao làm đệ tử, dù tao học A7, nên nó lờ :D:D:D:D

doanvuong
05-08-2013, 12:23 PM
Ai đánh máy lại danh sách này vậy? Có muốn nổ con mắt như khi tui gõ A14 không? Cách đây mấy hôm thấy chiến sĩ thập thò daohanhhoang, người mà quá nhiều người "mệt quá" ở đây, vậy mà tới nay vẫn chưa thấy xuất hiện.

Dien Hoang
05-08-2013, 12:30 PM
Có vài chỗ cũng lòi con mắt nhưng đoán mò, như tên bạn Trần Lệ Liên, nhìn giống chữ K, ngó xuống hàng kế, họ Lê hehehe tui thêm dấu nặng. Để thằng Vượn vào edit check lại.

Tui email cho bác Đào Hạnh rùi mà chưa thấy trả lời.

doanvuong
05-08-2013, 12:34 PM
Không biết hồi xưa ai là người viết mấy cái danh sách này hé, chắc thư ký trường bởi vì nét chữ cũng giống bên A14. Có điều người này không rành thứ tự ABC, nhảy cóc tùm lum, cái gì mà Liên, Lượng, Lệ, Liên, Liên, Ngọc ....

Dien Hoang
05-08-2013, 12:39 PM
hahaha tui tính bỏ dzô Excel sort nhưng ở Sở không có software đánh tiếng Việt, tui đành cố sao y bản chánh.

25 bạn đầu là nữ, 20 bạn sau là nam, bị gạch bỏ tên (chắc là vượt biên) hahaha Vượn ơi, ngày xưa mày có sung sướng là trai thiếu gái thừa không? :D:D:D:D

Thanh Binh
05-08-2013, 12:47 PM
Ngày mai đưa A7 lên nha? Chịu không?...

doanvuong
05-08-2013, 12:49 PM
Dzách lầu, bác Bình. Bác nào ở đây mà hè về VN ... nhớ dẫn bác Bình đi nhậu ... để khui thêm thâm cung bí sử của hậu trường Phú Nhuận nghe.

Dien Hoang
05-08-2013, 12:54 PM
Ngày mai đưa A7 lên nha? Chịu không?...

A7-A3-A1 làm 1 lần luôn đi bác hehehe

Riêng về phần A7, tui muốn xem trúng bao nhiêu phần trăm so với trí nhớ của tui. Danh sách A7 là tui tự viết á.

Giải thích thêm co bác Vượng rõ: khi đánh danh sách đó, tui cũng không theo thứ tự mà theo nhóm đi chung với nhau cho bạn bè dễ nhớ LOL không phải tui không rành ABC đâu nghen LOL :D:D:D:D

Thai Tuan
05-08-2013, 06:04 PM
A7-A3-A1 làm 1 lần luôn đi bác hehehe

Riêng về phần A7, tui muốn xem trúng bao nhiêu phần trăm so với trí nhớ của tui. Danh sách A7 là tui tự viết á.

Giải thích thêm co bác Vượng rõ: khi đánh danh sách đó, tui cũng không theo thứ tự mà theo nhóm đi chung với nhau cho bạn bè dễ nhớ LOL không phải tui không rành ABC đâu nghen LOL :D:D:D:D

hic hic hic, 12A3 chắc sẽ không có tên của nhiều người A3 trong này. hic hic hic

Thai Tuan
05-08-2013, 06:09 PM
Xin cảm ơn bạn Thanh Bình.

Nguyễn Thị Bích Hà
Nguyễn Thị Dung Hạnh
Hoàng Thị Đào Hạnh
Nguyễn Thuý Ngọc Hằng
Nguyễn Thị Minh Hiếu
Phạm Thị Thu Hồng
Trương Thị Bích Hồng
Nguyễn Thị Kim Huệ
Đỗ Thị Thanh Lam
Hoàng Thuý Lan
Vũ Thị Thuỳ Linh
Nguyễn Thị Kim Liên
Kỳ Mỹ Lượng
Châu Bích Lệ
Phạm Thị Thu Liên
Trần Lệ Liên
Lê Thị Ánh Ngọc
Lê Thị Kim Nhung
Đặng Phương Nga
Vũ Thị Minh Ngọc
Nguyễn Thị Kim Oanh
Vũ Thị Hồng Phúc
Lê Thị Thu Trinh
Trương Thị Thuỷ Tiên
Trần Quốc Anh
Trần Văn Cư
Lương Ngô Hải Đăng
Nguyễn Ngọc Hoà
Nguyễn Ngọc Hoàn
Nguyễn Trung Hiếu
Đoàn Minh Hùng
Bùi Xuân Hà
Nguyễn Văn Quang
Dương Quới
Đinh Phú Quốc
Hà Quang Thuấn
Phan Công Tâm
Nguyễn Tấn Tài
Nguyễn Ngọc Thanh
Ngô Lê Trọng Tú
Trần Công Thanh
Nguyễn Đức Vượng

Cô Phùng Thị Thanh Mai. Dạy Sử. Chủ Nhiệm 12A6.

Đọc qua danh sách, Tui nhận ra được tên của 4 bạn hoc chung cấp II, mà sao toàn là bạn nữ :)

KimChi
05-08-2013, 06:23 PM
Vậy thì bác đừng théc méc sao Trường Xuân chỉ nhớ tên con gái, ngay cả nhớ luôn tên họ Phó Thị Thuỳ Trang :p:p

Vượn Đốm
05-08-2013, 07:33 PM
Cám ơn bác Bình mò vô Tàng Kinh Các chụp lén cái sổ Phong Thần này... :rose::rose::rose:

Ai đánh máy lại danh sách này vậy? Có muốn nổ con mắt như khi tui gõ A14 không? Cách đây mấy hôm thấy chiến sĩ thập thò daohanhhoang, người mà quá nhiều người "mệt quá" ở đây, vậy mà tới nay vẫn chưa thấy xuất hiện.

Có vài chỗ cũng lòi con mắt nhưng đoán mò, như tên bạn Trần Lệ Liên, nhìn giống chữ K, ngó xuống hàng kế, họ Lê hehehe tui thêm dấu nặng. Để thằng Vượn vào edit check lại.

Tui email cho bác Đào Hạnh rùi mà chưa thấy trả lời.

Đào Hạnh mới gọi cho tao đêm qua, phàn nàn thằng Mỹ hỏi đủ thứ câu trước khi trở thành thành viên diễn đàn. Tao nói Đào Hạnh đọc cho tao nghe coi, thằng Mỹ nó đòi hỏi cái chi chi? Sau một hồi lâu (chắc tại lọc bớt mấy câu riêng tư gì đó), Hạnh bảo Hạnh hổng nhớ học lớp mấy để trả lời... "Phải 12A4 hông?" Tao cười.... "Không! 9A4 rồi lên cấp 3 thành 10A6-12A6". Hạnh không nhớ bạn nhiều, chỉ nhớ mỗi Trường Xuân... hihi... chắc là chuyện thâm cung bí sử nhiều tập, tụi bay ơi....

Không biết hồi xưa ai là người viết mấy cái danh sách này hé, chắc thư ký trường bởi vì nét chữ cũng giống bên A14. Có điều người này không rành thứ tự ABC, nhảy cóc tùm lum, cái gì mà Liên, Lượng, Lệ, Liên, Liên, Ngọc ....

Hehe... tui ngó mấy cái bút ký này mới biết... chữ viết của tui hồi đó với bây giờ hổng có gì thay đổi... Khi viết tên bạn gái, chắc tự suy nghĩ lung tung nên thứ tự ABC đi đâu mất... chắc tui có thứ tự khác trong đầu... hahaha!!!

À mà, bác hổng thấy tên tui "đội sổ" hả? Sai thứ tự ABC là đúng gùi...

hahaha tui tính bỏ dzô Excel sort nhưng ở Sở không có software đánh tiếng Việt, tui đành cố sao y bản chánh.

25 bạn đầu là nữ, 20 bạn sau là nam, bị gạch bỏ tên (chắc là vượt biên) hahaha Vượn ơi, ngày xưa mày có sung sướng là trai thiếu gái thừa không? :D:D:D:D

Sung sướng nỗi gì mậy... như bác VượnG nói... hồi đó phe kẹp tóc, chỉ có ngó lên, không màng ngó ngàng gì đến đám em út trong lớp... Hì Hì, thêm nữa, tụi tao quậy ở đâu chứ... không ở nhà... chừa đất sống.

Cám ơn bác Bình một lần nữa.

KimChi
05-08-2013, 07:55 PM
Hạnh không nhớ bạn nhiều, chỉ nhớ mỗi Trường Xuân... hihi... chắc là chuyện thâm cung bí sử nhiều tập, tụi bay ơi....

Vậy là Trường Xuân có bài để nộp, job để làm rồi đó :)

Trọng Mỹ
05-08-2013, 07:55 PM
HAHAHA Vượn, để tao approve cho Đào Hạnh nhé mày - LOL

Vượn Đốm
05-08-2013, 07:57 PM
Hoàng, mày sửa lại giùm tên "Lý Mỹ Lượng"...

Chữ "L" tao viết theo lối xưa "cong cong, quắn quắn" nên mày nom ra là "K" đó!!! Cám ơn.

KimChi
05-08-2013, 07:58 PM
Mèn ơi, account Đào Hạnh mà bác dám ngâm lâu vậy hả ? Lần này mí bác trai la bác, tui hổng cứu nỗi đâu nghen.

doanvuong
05-08-2013, 07:59 PM
Hồi xưa bác Đốm làm ký gì mà được cho cái job chép tên vào sổ đầu bài?

Trọng Mỹ
05-08-2013, 08:01 PM
Mèn ơi, account Đào Hạnh mà bác dám ngâm lâu vậy hả ? Lần này mí bác trai la bác, tui hổng cứu nỗi đâu nghen.

HAHAHA...Cách đây 2 tuần bác í không trả lời...tui delete luôn
Tui đang tính delete lần nữa thì anh Vượn đu dây ra cứu người đẹp.

Hể tên người đẹp là tui lo vì sợ bác Hoàng bị gạt :p:p:p:p:p

Trọng Mỹ
05-08-2013, 08:02 PM
bị phạt chớ làm gì :p:p:p:p:p:p:p

Vượn Đốm
05-08-2013, 08:10 PM

Bị dán cho cái mác lớp phó học tập (học là phó)... nghĩ lại còn mắc cừ quá đi nè... :D

bị phạt chớ làm gì :p:p:p:p:p:p:p

Haha... nhàn cư vi bất thiện... bị sai làm để hông có thì giờ quậy... :D

Vượn Đốm
05-08-2013, 08:16 PM
HAHAHA...Cách đây 2 tuần bác í không trả lời...tui delete luôn
Tui đang tính delete lần nữa thì anh Vượn đu dây ra cứu người đẹp.

Hể tên người đẹp là tui lo vì sợ bác Hoàng bị gạt :p:p:p:p:p

Mày chơi khăm... tao tính PM cho mày cái vụ này để tra hỏi... lại sợ mày nghi là tao giả danh nên thôi... :D:D:D

Vượn Đốm
05-09-2013, 01:59 AM
Hoàng, mày gõ sót tên "Bùi Thị Minh Thúy" (hiện ở Melbourne, Australia). Nhờ mày gõ thêm giùm... Cám ơn.

Trọng Mỹ
05-09-2013, 02:08 AM
Vượn, tao sort alphabet luôn rồi đó.
Tao đi ngủ.

Thuy Linh
05-09-2013, 02:52 AM
Vượn, tao sort alphabet luôn rồi đó.
Tao đi ngủ.

Trời, để yên như cũ dùm đi, ở VN xếp alphabet theo tên nên Linh không bao giờ bị đứng "đội sổ". Qua đây xếp tên theo họ nên mình vào lớp nào học cũng bị đứng chót. Có 1 bà giáo sư mỗi khi điểm danh, trước khi tới tên mình là tên cuối cùng, lúc nào cũng có chữ AND kéo dài ra, tới đó là mình biết gọi tới tên mình, nếu có đang mơ mộng đâu đâu không để ý, nghe andddddd là hoàn hồn trở lại để say HERE ngay lập tức.

CÁM ƠN bác Bình đã có nhiệt tình giúp 12A6 tụi này nhé.

Vượn Đốm
05-09-2013, 03:44 AM
Trời, để yên như cũ dùm đi, ở VN xếp alphabet theo tên nên Linh không bao giờ bị đứng "đội sổ". Qua đây xếp tên theo họ nên mình vào lớp nào học cũng bị đứng chót. Có 1 bà giáo sư mỗi khi điểm danh, trước khi tới tên mình là tên cuối cùng, lúc nào cũng có chữ AND kéo dài ra, tới đó là mình biết gọi tới tên mình, nếu có đang mơ mộng đâu đâu không để ý, nghe andddddd là hoàn hồn trở lại để say HERE ngay lập tức.

CÁM ƠN bác Bình đã có nhiệt tình giúp 12A6 tụi này nhé.

Ấy ấy, Vượn kiện àh... Hồi xưa tui đội sổ rùi, bi chừ tui đội thứ khác... ai cũng biết... đó là đội dzợ. Đâu còn chỗ cho tui đội sổ nữa đâu? Linh thương bạn, gánh dùm đi... tui "hồi" cái phần bánh khoai mì lại, coi như là tạ ơn nghen?

Giỡn chơi thui... bác Mỹ, tui đồng ý với Linh, theo thứ tự tên dễ dàng hơn cho các bạn (mới và cũ) rà tên.

Dien Hoang
05-09-2013, 05:35 AM
Hoàng, mày sửa lại giùm tên "Lý Mỹ Lượng"...

Chữ "L" tao viết theo lối xưa "cong cong, quắn quắn" nên mày nom ra là "K" đó!!! Cám ơn.

hôm qua mày ngủ có ách xì không? Tao rủa xả quá trời!!! Tao bảo: Em gái nào viết chữ xấu quá!!! :D:D:D:D

Lát nữa tao sẽ copy and paste cái PM của mày, chừ lo trả lời thế sự đã! Mày thiếu tao 1 chầu Kankooroo Hamburger :D:D:D

Vượn Đốm
05-09-2013, 07:12 AM
hôm qua mày ngủ có ách xì không? Tao rủa xả quá trời!!! Tao bảo: Em gái nào viết chữ xấu quá!!! :D:D:D:D

Lát nữa tao sẽ copy and paste cái PM của mày, chừ lo trả lời thế sự đã! Mày thiếu tao 1 chầu Kankooroo Hamburger :D:D:D

Mày lúc nào cũng đúng có nửa phần... "Em gái" - Sai... "viết chữ xấu quá!!!" - Đúng. Hihi... Tao hổng có hoa tay.... mấy chục năm nay tao gắng soi xét toàn thân, coi cái "hoa" nó chạy đi đâu mà hổng có ở tay... chưa tìm ra đó mày!!! Đợi dăm ba năm nữa, xét tiếp... hổng chừng "hoa nở muộn"... :D:D:D

Mày mà qua được bên này, mày muốn ăn cái gì... được cái đó... miễn là mày đừng hiếp tao thôi... vì tao dễ bị ăn hiếp lém.

Dien Hoang
05-09-2013, 07:20 AM
Mày lúc nào cũng đúng có nửa phần... "Em gái" - Sai... "viết chữ xấu quá!!!" - Đúng. Hihi... Tao hổng có hoa tay.... mấy chục năm nay tao gắng soi xét toàn thân, coi cái "hoa" nó chạy đi đâu mà hổng có ở tay... chưa tìm ra đó mày!!! Đợi dăm ba năm nữa, xét tiếp... hổng chừng "hoa nở muộn"... :D:D:D

Mày mà qua được bên này, mày muốn ăn cái gì... được cái đó... miễn là mày đừng hiếp tao thôi... vì tao dễ bị ăn hiếp lém.

xong rùi đó mày. :D:D:D Mày đừng có đánh trống lãng, ý tao nói mày viết chữ như con gái hehehee

bao nhiêu năm rùi, tao muốn qua Úc tìm người mà không có người quen! Người đó lúc xưa ở Springvale, đi dạy Việt Ngữ! Không chừng trời thương, có dịp tao qua, mày chở tao xuống thằng Long phụ kiếm giùm 1 tay hén :D:D:D

Vượn Đốm
05-09-2013, 07:42 AM
xong rùi đó mày. :D:D:D Mày đừng có đánh trống lãng, ý tao nói mày viết chữ như con gái hehehee

bao nhiêu năm rùi, tao muốn qua Úc tìm người mà không có người quen! Người đó lúc xưa ở Springvale, đi dạy Việt Ngữ! Không chừng trời thương, có dịp tao qua, mày chở tao xuống thằng Long phụ kiếm giùm 1 tay hén :D:D:D

Mày qua đi, tao chở mày xuống thằng Long.
PM cho tao tên người mày muốn tìm, biết đâu chừng, trái đất tròn mà.

xuanthanhtruongle
05-23-2013, 12:26 AM
Vậy là Trường Xuân có bài để nộp, job để làm rồi đó :)

LOL... em Kim Chi nè, đừng làm tui phãi nhớ đến chuyện xưa, cãm thấy mắc cỡ quá :)

xuanthanhtruongle
05-23-2013, 12:35 AM
Vậy thì bác đừng théc méc sao Trường Xuân chỉ nhớ tên con gái, ngay cả nhớ luôn tên họ Phó Thị Thuỳ Trang :p:p

Thái Tuân & Kim Chi.... không lẽ nhớ tên con trai... LOL... lúc tui đang nhậu ỡ nhà 1 người bạn thì Lệ Quyên gọi phone hõi Xuân có muốn gặp lại bạn bè cũ ỡ trường Phú Nhuận không? Tui hõi.... có ai quen biết không?.. Lệ Quyên nói... có Kim Chi... tui hõi lại liền .... Kim Chi nào? Có phãi là Hồ Kim Chi không?..... LOL... công nhận là mình có trí nhớ tốt khi nhắc tới tên con gái :)