View Single Post
Old 04-19-2013, 10:24 AM
doanvuong's Avatar
doanvuong doanvuong is offline
Senior Member

Cảm ơn bác nhưng chắc khỏi bác ơi, A14 lớp tui hiền lắm, chẳng có cãi nhau gì cả, ở đây chỉ có mình tui là hơi nhiều chuyện, còn 3 bác gái A14 kia thì chỉ thập thò, ngày nào cũng đọc thôi chứ chưa thốt lên 1 lời nào từ ngày vô đây ... Tui còn nợ bác 1 chầu nghe, đường xa cách trở, chưa biết làm sao dẫn bác ra quán đây ...

Lần tới, nếu bác có lọt vào tàng kinh các để chụp hình lớp nào đó thì bác nhớ chụp lớp 10 (1980-1981), thay vì 12 nhé. ... lý do đó là năm mọi người quen nhau nhiều nhất, và sau đó ở chung với nhau 3 năm lâu nhất ... nên vui nhất ... chứ năm 12 thì tan tác lắm rồi vì một số đi vượt biên, đi nước ngoài, chuyển trường khác, nghỉ học và lớp lại có thể có nhiều khuôn mặt mới từ các lớp giải thể nhập vào, chưa đủ thời gian để quen ... nên giờ này đọc lại danh sách thấy nhiều tên ... nghĩ mãi vẫn không nhớ là ai ... Còn dân trên diễn đàn này thấy cũng nhiều người đi từ lớ́p 10, cho nên tui mới thấy con số 10 tốt hơn 12 ....

Cảm ơn bác rất nhiều nghen ... Cái đám A1, A2, A3, A7 .... thích cãi nhau lắm đó bác ... hihi ... còn tui thì khoái ném đá dấu tay ...

Last edited by doanvuong; 04-19-2013 at 11:45 AM.
Reply With Quote
The Following User Says Thank You to doanvuong For This Useful Post:
Trọng Mỹ (04-19-2013)