View Single Post
Old 01-22-2013, 12:39 PM
Dien Hoang's Avatar
Dien Hoang Dien Hoang is offline
Senior Member

52 nhận xét:

TH13:58 Ngày 14 tháng 8 năm 2012
Lop truong ui la lop truong ui,
Tui nho ngay nao lop truong di Tay tui co cho em Kim Huyen den dua tien 2 ngay 2 dem , roi den khi nang len xe bong tui cung co chup hinh chung ...ma sao LT hong chung hinh tui vi em ML len DS 12A1 vay ca! Ben Tay cung discriminate du doi vay sao, buon wa di (((.

Trả lời

Tuyết Nga16:18 Ngày 14 tháng 8 năm 2012
Ha ha .... nghi oan cho Nga rồi Huyên ơi.
Cuối năm lớp 12 nhà trường bắt mỗi học sinh nộp 1 tấm hình để làm hồ sơ thi.
Lúc đó Nga đã 'ăn gian', lấy mỗi người 2 tấm để cất giữ riêng cho mình.
Những bạn không có hình là những bạn chỉ nộp 1 tấm ...trong đó có luôn cả Nga nên bây giờ mới cảm thấy húi tiếc hùi hụi đây nè.

Nhờ Diên Hoàng hoặc Kim Chi sữa lại hình của hai bạn Đinh Thị Thanh Thúy và Nguyễn Thanh Thủy bị ngược nhau. May mà chưa thấy Thanh Thúy la hét :-) :-).

Trả lời
Trả lời

Kim Chi18:41 Ngày 14 tháng 8 năm 2012
Bởi dzì em Thuý đang đi du hí ( hoặc đang luyện chưởng Đại hàn) đó .
Nga ơi, Thuý (và Hoàng Anh) ở gần Chi và Diên Hoàng nè. Bi giờ Thuý "trổ giò" vì đang tuổi mới lớn , da mơn mởn trắng hồng, đẹp gái lắm lắm lắm .
Thuý ơi, ra đi người đẹp, không thì tui nói ôn Hoàng réo bà đi ..... kéo ghế đó (nghề của chàng) !

. Later...

Tuyết Nga02:19 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Sáng sớm Chủ Nhật, chưa tỉnh ngủ đã thấy hai ba lá thư kiện tụng bay đến từ Boston,Texas, Ogeron.... Bác Hoàng, bác Chi đâu rồi ra chịu đòn cùng Nga . Cũng may em Thanh Thúy chưa đề đơn đến Pháp hay đang bay qua bờ Đại dương !!!.

Tuyết Nga02:28 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Đọc thư thưa kiện nhiều quá nên viết lộn thứ Tư thành Chủ Nhật(hôm nay là ngày lễ được nghĩ làm nên tưởng là CN !!! ). Tui đóng cửa miễn tiếp khách hôm nay nha :-) :-)

Nặc danh10:54 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
test...

TH12:52 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Khoan khoan Tuyet Nga oi, hay cho minh vo nha (de kien cao tiep!) rui dong cua luon co duoc khong? San den nha tham Tuyet Nga minh co dem theo bo "Than dieu dai hiep" de lam qua hop mat ne! Minh biet ban minh ket mo-den ong KD lam den noi lay ten Kim Dung dat cho ban Le Thi Dung lop minh phai khong? Khong sao dau tuoi tre bong bot cung ko ai trach cu dau... Them nua ne, ban Le Anh Thu lop minh thi ten chi co 3 chu cai thi phai? Lop truong mau mau check lai rui nho bac pho nhom lo gium vu nay di (mac cong lam do!?!?) Xong rui bill ve Madame Lam dum nha. Thanks.

Tuyết Nga18:46 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Từ sáng đến giờ bị TẨU HỎA NhẬP... :-) :-). Thảo Huyên ơi, chắc Bác Hoàng hay Kim Chi nhà ta luyện kiếm hiệp quá nên cho thêm Dung một chữ lót '' Kim Dung '' vô cho có bạn !!!
Từ sáng đến giờ đóng cửa nhà để làm việc, đến giờ 1g sáng mới xong nè.Nga đã sữa lại danh sách cho hoàn chỉnh và rồi chuyển cho D.Hoàng.

Diên Hoàng19:51 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Bác Huyên, bác Nga: cái này là lỗi tui chứ không fải lỗi bác Chi. Cái file name là kimdung.jpg nên tui không match được với tên trong danh sách, tui dùng file name đó

Đã sửa hết theo email cuối cùng của bác Nga, mời thanh tra học chánh Thảo Huyên và mí bác Giám thị vào kiểm sát ))

TH21:19 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Gioi qua, cho em 10/10 diem dze cho ngoi, cuoi nam lop truong se phat phan thuong cho em.

Kim Chi21:33 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
THuyên, có biết DH thích/đòi thưởng gì không mà dám hứa? Cẩn thận cái ông này đó. Ổng chụp...... hình tận lưng đó .

Good night, mệt rùi. Hình như đang nghe Tấn Mỹ hát ru Nga ngủ ...... Mụ Nga, có giống như mụ Châu, cho mọi người (hổng phải mình tui nhe) ...... xài (nghe) chung giọng hát ru em không?
.

MLong22:39 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Chậc... chậc...Một thay đổi kỳ lạ...Anh thư PhuNhuan83 nay là Nữ quái SG không dzâỵ ta...???...hahaha...
Bao nhiêu năm gặp laị...tưởng...như đã quên...THuyên cho vài chục dòng ngắn ngắn, túm lại cho hơn 20 năm cái nhe...
KC cũng thế luôn nè...
Ông bạn quý của tui thì ỉ ôi rên rỉ bị cô LTrưởng đì dữ lắm hè...
MLệ thì sao bỗng dưng mất tiêu vài năm nay vậy? Thanks KC đã lần ra TH nhiều nhé!

TH23:18 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Em My Le dau dzoi , di lam dze chua mau mau ra tiep khach quy di. Co nguoi doi « tum» em lai kia! Ua ma di dau mat tieu le dzay, hoi sang nay tui con thay My Le ro rang ma!

Nặc danh10:52 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
day ne ,may nguoi tung hung du qua ,tui lam ko kip,voi lai tui chua ranh lam nen con lu xa bu,may nguoi noi gi tui nghe duoc het ha,may nam nay mai danh an tanh nay xuong nui ne nhung con ca trat ca giuoc ,goi loi tham qui ban huu xa gan nha...TH oi ,gio di cay ne ,hen gap sau.....

TH13:19 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
Hello My Le ieu vau, lan nay " bay di nho bay dzia" nha! Dung de nguoi ta phai hic...hic.. "em chot den chot di anh cha biet"

Diên Hoàng20:12 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
trời đất, bi giờ mới lòi ra ca sỹ Thảo Huyên. Bác Thanh, bác Châu ơi, có competitor rùi kìa )) Mau ra hát với nàng TH ))
Reply With Quote
The Following 2 Users Say Thank You to Dien Hoang For This Useful Post:
Mỹ Lệ (05-13-2013), Tuyết Nga (05-13-2013)