View Single Post
Old 01-22-2013, 12:39 PM
Dien Hoang's Avatar
Dien Hoang Dien Hoang is offline
Senior Member

Diên Hoàng19:41 Ngày 14 tháng 8 năm 2012
Bác Huyên, tui mới fù fép ra hình bác rùi đó

Bác Nga, 2 tấm hình đều có file name tên là thanhthuy, tui đóan đại đó tui sửa rùi

Bác Chi kia, khi nào bác cho tui chụp hình khoe mí bác thì tui mời bác đi kéo ghế trở lại. Còn không là tình ta xa cách, ba dzách ba nơi

Trả lời
Trả lời

Tuyết Nga01:57 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Bác Hoàng chỉ lo lắng cho Hoa Hậu A1, bỏ rơi các 'bông' khác rồi các Bác ơi.
Danh sách tên phái nam là do Mỹ Trắng đọc cho Nga ghi lại, Nga cũng cảm thấy tên Tuấn và Vàng có gì lạ lạ mà Mỹ bảo đảm là không sai !!!
Không biết K.Chi ham nhậu nhẹt mấy chai rượu Uc đến say xỉn hay đi lê lết kéo ghế với Bác Hoàng mà không chịu kiểm tra lại giùm tui . Thảo Huyên hỏi tội hai người này nha, Nga Mỹ " Vô tội " :-) :-)

Nặc danh11:05 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Nga My oi,My Le day ne minh nhap cuoc voi may ban day,thay cung vui vui,nhung tai sai ko co hinh the cua minh,tui kien do,phai cam on Dien Hoang gi do mac du chua ro dung nhan gi may ,neu duoc cho minh dien kien voi nho vay tim lai duoc ki niem xa xua....

Kim Chi11:17 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Mỹ Lệ, Chi cho Lệ là aka MLs nhe cho đỡ hiểu lầm (còn người kia là ML).
Dưới box bên cạnh chữ Reply as: Lệ chọn email account của mình để khỏi bị show là Anonymous nhe.

Mèn ui, dạo nay ôn Hoàng có nhiều mỹ nữ đòi diện kiến wa', từ TX đến CA đến Boston .... Bác lo mà đi .... tune up đi nhe , chứ hôm gặp tận mặt , tui thấy bác hơi .... xuống cấp đó.

Note: Đùa dzậy thui, chứ mí mỹ nữ mà qua đây gặp ôn thì sẽ hát "Virginia đi dzễ khó dzề ...."

Kim Chi12:20 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Đang làm dziệc mà không tập trung được, cứ nghĩ mà thương mí bác giai khác trong ni, ngoài ôn Hoàng ra, vì hắn đã được nhiều mỹ nữ chiếu tướng wa' rùi.
Nè, xin nhắc cho các mỹ nữ Phú Nhuận là mí bác giai trong ni ai cũng đẹp trai hết á. Ngay cả cụ Lý , tuy gọi là cụ nhưng còn trẻ măng hà, sang năm mới dzề hưu (cụ là rờ mọt của Diễm Châu đó). Mà mụ Châu dễ thương dễ chịu lắm, mụ sẵn sàng cho mọi người "xài chung". Các mụ cứ thoải mái vô tư nhe !
Anh chàng Trương Đại Hỷ đang ở Houston gần Mỹ Lệ đó , nên có muốn đi động Di_O_Mông gì đó thì hú anh ấy 1 tiếng là có Yamaha đến pick-up liền. Bên Cali thì có anh Nhân anh Chính đẹp trai, hiền lành (Chi chỉ biết có 2 ngươi` này , ai biết thêm thì cho biết), mà hình như phía tây Mỹ hơi đông mỹ nữ, âm thịnh dương suy, nên ai nhanh tay thì được nhe ... Bên Âu châu thì có anh Việt thông minh, Tuyết Nga quởn quởn chạy qua chơi.....
Thui, cảm thấy nhẹ nhàn rùi, đi cày tiếp đây ...

Diem Chau12:48 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Ai kiu tui do??? Cac bac A1 muon diện kiến, diện ruồi voi mi chang A7 thi cu tu nhien. Tui da nhẵn mat mi cac chang nay rui. On Hoang co 'tut' lai cach may tui van nhan ra on ni'. Con tui bi gio tui chi muon 'theo anh xuong pho trua nay...' voi mi nam tai tu A1 thui ))

Kim Chi13:48 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Trời ơi, không mấy khi mà Diễm châu chịu ...xuống phố khơi khơi như rứa đâu nhe. Mí anh A1 mà hổng nhanh chân lẹ tay vô ..... 'theo em xuống phố' là mất cơ hôi. ngàn vàng à nhe ....

MLong22:48 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Dạ...có em...Lúc nào cũng có thể Chất ngất cơn say, chứ không phải chỉ Trưa nay...hehe...
Xin gởi lời chào đến Mỹ nhân A7 cái...Cụ Lý đừng phang em...tội nghiệp nhe...

MLong23:07 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Các bạn A Tá lả...nè...ML mới thử nên biết là để post mà không bị show là Nặc Danh, thì mình phải có Google Account, tức là phải mở một cái Email với Google (...gmail.com). Sau đó thì có thể edit cái blogger profile như mình muốn, có 2 loại profiles... Đa số A1 tụi mình đang xài Yahoo, nên muốn thì phải mở Google account đó...
Có 3 loaị post ở đây:
1) reply
2) add comment
3) có lẽ là new blog, tức nếu muốn mở một chủ đề mới, cái này mình chưa thử. Nhưng hy vọng Diên Hoàng hay KChi sẽ cho tụi mình biết thêm, cùng những features của blog, chẳng hạn loại files nào có thể post hoặc cách post ra sao...etc.
Have a nice day.

Trả lời

Kim Chi22:29 Ngày 14 tháng 8 năm 2012
Hú hồn ai kêu tui. Lúc xưa chỉ cùng lắm là "bác Chi, mụ Chi", bi chừ "bác Chi kia!!!", nghe giựt cả mình luôn.
Thui, được rùi, ham hoa lạ, ham kéo ghế mới hỉ (nghe tui nói Thanh Thuý trẻ đẹp da mơn mởn í mà) .
Xí, xa 9 dzách, ngay cả gần 3000 miles (từ DC tới California) tui còn hổng sợ huống chi 3 dzách. Không kéo ghế nhà hàng thì tui kéo ghế ..... máy bay, tui bay đi San Jose, Cali hoặc Houston, Dallas Texas, hoăc Âu châu (Bỉ, Pháp v.vv),hoặc Úc châu, rùi có thể về Việt nam. Ơ" đâu cũng có các bạn Phú nhuân của tui, tui đâu sợ ..... cô đơn !
Sợ chưa, ba dzách ! hihi

Good night!
Reply With Quote
The Following User Says Thank You to Dien Hoang For This Useful Post:
Tuyết Nga (05-13-2013)