Thread Tools Display Modes
Old 01-08-2013, 03:26 PM
Cong Tuyen's Avatar
Cong Tuyen Cong Tuyen is offline
Super Moderator

Default Danh sách các bạn lớp A1
1 Lê Anh Thư, Sài Gòn
2 Trần Thị Hương Thu, Sài Gòn
3 Huỳnh Thị Kim Loan, Oregon
4 Lê Thị Mỹ Lệ, Texas.
5 Nguyễn Thanh Thủy,
6 Lê Trần Đoan Trinh, USA
7 Khuất Thị Anh Đào, Sài Gòn
8 Nguyễn Thị Quỳnh Như, Nam Cali
9 Tống Nữ Hoài Mỹ Châu, Oregon
10 Lê Thị Xuân Lan, Nam Cali.
11 Trần Thị Ngọc Lan, Sài Gòn
12 Lê Thị Tuyết Châu, USA
13 Văn Thị Thanh Hà, Úc
14 Mai Thái Thị Ngọc Anh, Nam Cali
15 Nguyễn Trang Thiên Thanh, Oregon
16 Đinh thị Thanh Thúy, Virginia
17 Nguyễn Thị Bích Ngọc, Sài Gòn
18 Hoàng Thị Kim Huyền, Sài Gòn
19 Đỗ Thu Nga, Nam Cali
20 Lý Thị Bạch Thủy, Nam Cali
21 Lê Thị Dung, Sài Gòn
22 Nguyễn Thị Hồng Phượng, Sài Gòn
23 Hồ Kim Chi, USA
24 Đỗ Thị Thanh Thủy, Sài Gòn
25 Huỳnh Kiều Hạnh, Sài Gòn
26 Nguyễn Ngọc Tuyết Nga, Pháp
27 Trần Đình Tuấn ,
28 Lê Hoàng Anh, USA
29 Lê Hữu Vàng, Sài Gòn
30 Trần Tiến Đạt, Sài Gòn
31 Nguyễn Mạnh Long, Úc
32 Lâm Tấn Mỹ, Pháp
33 Lê Văn Phương, Sài Gòn
34 Nguyễn Hùng Cường, Sài Gòn
35 Huyên Chí Cường, Sài Gòn
36 Hồ Ngọc Trung, Sài Gòn
37 Lâm Thành, Sài Gòn
38 Lê Văn Phước, Sài Gòn
39 Bùi Minh Cương,
40 Hà Huy Thái Nhuận, Canada
41 Phan Anh Trường, Pháp
42 Nguyễn Duy Vỹ Hoàng, Úc
43 Bùi Trung Thảo Huyên, USA.
44 Ngô Kim Hảo, Nam Cali.
45 Nguyễn Sơn Long
46 Đinh Thị Kim Huyền
47 Trần Văn Nhàn
48 Trần Thị Hường
49 Nguyễn Công Trung
50 Trần Văn Út

Tuyết Nga bổ túc thêm tên các Thầy chủ nhiệm trong danh sách lớp A1

Thầy Đinh văn Hòa - Dạy môn Vật Lý - chủ nhiệm 10A1
Thầy Trần Đình Giáp - Dạy môn Anh Văn - Chủ nhiệm 11A1 - 12A1

Last edited by Dien Hoang; 05-13-2013 at 11:18 AM. Reason: Thêm tên thầy chủ nhiệm
Reply With Quote
The Following 3 Users Say Thank You to Cong Tuyen For This Useful Post:
Thảo Huyên (05-13-2013), Tuyết Nga (05-13-2013), Vỹ Hoàng (10-14-2013)
Old 01-17-2013, 04:32 PM
Trọng Mỹ's Avatar
Trọng Mỹ Trọng Mỹ is offline
Administrator

Reply With Quote
The Following 4 Users Say Thank You to Trọng Mỹ For This Useful Post:
Quoc Hoc (06-05-2014), Thai Tuan (06-24-2013), Thảo Huyên (05-13-2013), Tuyết Nga (05-13-2013)
Old 01-22-2013, 12:39 PM
Dien Hoang's Avatar
Dien Hoang Dien Hoang is offline
Senior Member

52 nhận xét:

TH13:58 Ngày 14 tháng 8 năm 2012
Lop truong ui la lop truong ui,
Tui nho ngay nao lop truong di Tay tui co cho em Kim Huyen den dua tien 2 ngay 2 dem , roi den khi nang len xe bong tui cung co chup hinh chung ...ma sao LT hong chung hinh tui vi em ML len DS 12A1 vay ca! Ben Tay cung discriminate du doi vay sao, buon wa di (((.

Trả lời

Tuyết Nga16:18 Ngày 14 tháng 8 năm 2012
Ha ha .... nghi oan cho Nga rồi Huyên ơi.
Cuối năm lớp 12 nhà trường bắt mỗi học sinh nộp 1 tấm hình để làm hồ sơ thi.
Lúc đó Nga đã 'ăn gian', lấy mỗi người 2 tấm để cất giữ riêng cho mình.
Những bạn không có hình là những bạn chỉ nộp 1 tấm ...trong đó có luôn cả Nga nên bây giờ mới cảm thấy húi tiếc hùi hụi đây nè.

Nhờ Diên Hoàng hoặc Kim Chi sữa lại hình của hai bạn Đinh Thị Thanh Thúy và Nguyễn Thanh Thủy bị ngược nhau. May mà chưa thấy Thanh Thúy la hét :-) :-).

Trả lời
Trả lời

Kim Chi18:41 Ngày 14 tháng 8 năm 2012
Bởi dzì em Thuý đang đi du hí ( hoặc đang luyện chưởng Đại hàn) đó .
Nga ơi, Thuý (và Hoàng Anh) ở gần Chi và Diên Hoàng nè. Bi giờ Thuý "trổ giò" vì đang tuổi mới lớn , da mơn mởn trắng hồng, đẹp gái lắm lắm lắm .
Thuý ơi, ra đi người đẹp, không thì tui nói ôn Hoàng réo bà đi ..... kéo ghế đó (nghề của chàng) !

. Later...

Tuyết Nga02:19 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Sáng sớm Chủ Nhật, chưa tỉnh ngủ đã thấy hai ba lá thư kiện tụng bay đến từ Boston,Texas, Ogeron.... Bác Hoàng, bác Chi đâu rồi ra chịu đòn cùng Nga . Cũng may em Thanh Thúy chưa đề đơn đến Pháp hay đang bay qua bờ Đại dương !!!.

Tuyết Nga02:28 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Đọc thư thưa kiện nhiều quá nên viết lộn thứ Tư thành Chủ Nhật(hôm nay là ngày lễ được nghĩ làm nên tưởng là CN !!! ). Tui đóng cửa miễn tiếp khách hôm nay nha :-) :-)

Nặc danh10:54 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
test...

TH12:52 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Khoan khoan Tuyet Nga oi, hay cho minh vo nha (de kien cao tiep!) rui dong cua luon co duoc khong? San den nha tham Tuyet Nga minh co dem theo bo "Than dieu dai hiep" de lam qua hop mat ne! Minh biet ban minh ket mo-den ong KD lam den noi lay ten Kim Dung dat cho ban Le Thi Dung lop minh phai khong? Khong sao dau tuoi tre bong bot cung ko ai trach cu dau... Them nua ne, ban Le Anh Thu lop minh thi ten chi co 3 chu cai thi phai? Lop truong mau mau check lai rui nho bac pho nhom lo gium vu nay di (mac cong lam do!?!?) Xong rui bill ve Madame Lam dum nha. Thanks.

Tuyết Nga18:46 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Từ sáng đến giờ bị TẨU HỎA NhẬP... :-) :-). Thảo Huyên ơi, chắc Bác Hoàng hay Kim Chi nhà ta luyện kiếm hiệp quá nên cho thêm Dung một chữ lót '' Kim Dung '' vô cho có bạn !!!
Từ sáng đến giờ đóng cửa nhà để làm việc, đến giờ 1g sáng mới xong nè.Nga đã sữa lại danh sách cho hoàn chỉnh và rồi chuyển cho D.Hoàng.

Diên Hoàng19:51 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Bác Huyên, bác Nga: cái này là lỗi tui chứ không fải lỗi bác Chi. Cái file name là kimdung.jpg nên tui không match được với tên trong danh sách, tui dùng file name đó

Đã sửa hết theo email cuối cùng của bác Nga, mời thanh tra học chánh Thảo Huyên và mí bác Giám thị vào kiểm sát ))

TH21:19 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Gioi qua, cho em 10/10 diem dze cho ngoi, cuoi nam lop truong se phat phan thuong cho em.

Kim Chi21:33 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
THuyên, có biết DH thích/đòi thưởng gì không mà dám hứa? Cẩn thận cái ông này đó. Ổng chụp...... hình tận lưng đó .

Good night, mệt rùi. Hình như đang nghe Tấn Mỹ hát ru Nga ngủ ...... Mụ Nga, có giống như mụ Châu, cho mọi người (hổng phải mình tui nhe) ...... xài (nghe) chung giọng hát ru em không?
.

MLong22:39 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Chậc... chậc...Một thay đổi kỳ lạ...Anh thư PhuNhuan83 nay là Nữ quái SG không dzâỵ ta...???...hahaha...
Bao nhiêu năm gặp laị...tưởng...như đã quên...THuyên cho vài chục dòng ngắn ngắn, túm lại cho hơn 20 năm cái nhe...
KC cũng thế luôn nè...
Ông bạn quý của tui thì ỉ ôi rên rỉ bị cô LTrưởng đì dữ lắm hè...
MLệ thì sao bỗng dưng mất tiêu vài năm nay vậy? Thanks KC đã lần ra TH nhiều nhé!

TH23:18 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Em My Le dau dzoi , di lam dze chua mau mau ra tiep khach quy di. Co nguoi doi « tum» em lai kia! Ua ma di dau mat tieu le dzay, hoi sang nay tui con thay My Le ro rang ma!

Nặc danh10:52 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
day ne ,may nguoi tung hung du qua ,tui lam ko kip,voi lai tui chua ranh lam nen con lu xa bu,may nguoi noi gi tui nghe duoc het ha,may nam nay mai danh an tanh nay xuong nui ne nhung con ca trat ca giuoc ,goi loi tham qui ban huu xa gan nha...TH oi ,gio di cay ne ,hen gap sau.....

TH13:19 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
Hello My Le ieu vau, lan nay " bay di nho bay dzia" nha! Dung de nguoi ta phai hic...hic.. "em chot den chot di anh cha biet"

Diên Hoàng20:12 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
trời đất, bi giờ mới lòi ra ca sỹ Thảo Huyên. Bác Thanh, bác Châu ơi, có competitor rùi kìa )) Mau ra hát với nàng TH ))
Reply With Quote
The Following 2 Users Say Thank You to Dien Hoang For This Useful Post:
Mỹ Lệ (05-13-2013), Tuyết Nga (05-13-2013)
Old 01-22-2013, 12:39 PM
Dien Hoang's Avatar
Senior Member

Diên Hoàng19:41 Ngày 14 tháng 8 năm 2012
Bác Huyên, tui mới fù fép ra hình bác rùi đó

Bác Nga, 2 tấm hình đều có file name tên là thanhthuy, tui đóan đại đó tui sửa rùi

Bác Chi kia, khi nào bác cho tui chụp hình khoe mí bác thì tui mời bác đi kéo ghế trở lại. Còn không là tình ta xa cách, ba dzách ba nơi

Trả lời
Trả lời

Tuyết Nga01:57 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Bác Hoàng chỉ lo lắng cho Hoa Hậu A1, bỏ rơi các 'bông' khác rồi các Bác ơi.
Danh sách tên phái nam là do Mỹ Trắng đọc cho Nga ghi lại, Nga cũng cảm thấy tên Tuấn và Vàng có gì lạ lạ mà Mỹ bảo đảm là không sai !!!
Không biết K.Chi ham nhậu nhẹt mấy chai rượu Uc đến say xỉn hay đi lê lết kéo ghế với Bác Hoàng mà không chịu kiểm tra lại giùm tui . Thảo Huyên hỏi tội hai người này nha, Nga Mỹ " Vô tội " :-) :-)

Nặc danh11:05 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Nga My oi,My Le day ne minh nhap cuoc voi may ban day,thay cung vui vui,nhung tai sai ko co hinh the cua minh,tui kien do,phai cam on Dien Hoang gi do mac du chua ro dung nhan gi may ,neu duoc cho minh dien kien voi nho vay tim lai duoc ki niem xa xua....

Kim Chi11:17 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Mỹ Lệ, Chi cho Lệ là aka MLs nhe cho đỡ hiểu lầm (còn người kia là ML).
Dưới box bên cạnh chữ Reply as: Lệ chọn email account của mình để khỏi bị show là Anonymous nhe.

Mèn ui, dạo nay ôn Hoàng có nhiều mỹ nữ đòi diện kiến wa', từ TX đến CA đến Boston .... Bác lo mà đi .... tune up đi nhe , chứ hôm gặp tận mặt , tui thấy bác hơi .... xuống cấp đó.

Note: Đùa dzậy thui, chứ mí mỹ nữ mà qua đây gặp ôn thì sẽ hát "Virginia đi dzễ khó dzề ...."

Kim Chi12:20 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Đang làm dziệc mà không tập trung được, cứ nghĩ mà thương mí bác giai khác trong ni, ngoài ôn Hoàng ra, vì hắn đã được nhiều mỹ nữ chiếu tướng wa' rùi.
Nè, xin nhắc cho các mỹ nữ Phú Nhuận là mí bác giai trong ni ai cũng đẹp trai hết á. Ngay cả cụ Lý , tuy gọi là cụ nhưng còn trẻ măng hà, sang năm mới dzề hưu (cụ là rờ mọt của Diễm Châu đó). Mà mụ Châu dễ thương dễ chịu lắm, mụ sẵn sàng cho mọi người "xài chung". Các mụ cứ thoải mái vô tư nhe !
Anh chàng Trương Đại Hỷ đang ở Houston gần Mỹ Lệ đó , nên có muốn đi động Di_O_Mông gì đó thì hú anh ấy 1 tiếng là có Yamaha đến pick-up liền. Bên Cali thì có anh Nhân anh Chính đẹp trai, hiền lành (Chi chỉ biết có 2 ngươi` này , ai biết thêm thì cho biết), mà hình như phía tây Mỹ hơi đông mỹ nữ, âm thịnh dương suy, nên ai nhanh tay thì được nhe ... Bên Âu châu thì có anh Việt thông minh, Tuyết Nga quởn quởn chạy qua chơi.....
Thui, cảm thấy nhẹ nhàn rùi, đi cày tiếp đây ...

Diem Chau12:48 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Ai kiu tui do??? Cac bac A1 muon diện kiến, diện ruồi voi mi chang A7 thi cu tu nhien. Tui da nhẵn mat mi cac chang nay rui. On Hoang co 'tut' lai cach may tui van nhan ra on ni'. Con tui bi gio tui chi muon 'theo anh xuong pho trua nay...' voi mi nam tai tu A1 thui ))

Kim Chi13:48 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Trời ơi, không mấy khi mà Diễm châu chịu ...xuống phố khơi khơi như rứa đâu nhe. Mí anh A1 mà hổng nhanh chân lẹ tay vô ..... 'theo em xuống phố' là mất cơ hôi. ngàn vàng à nhe ....

MLong22:48 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Dạ...có em...Lúc nào cũng có thể Chất ngất cơn say, chứ không phải chỉ Trưa nay...hehe...
Xin gởi lời chào đến Mỹ nhân A7 cái...Cụ Lý đừng phang em...tội nghiệp nhe...

MLong23:07 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Các bạn A Tá lả...nè...ML mới thử nên biết là để post mà không bị show là Nặc Danh, thì mình phải có Google Account, tức là phải mở một cái Email với Google (...gmail.com). Sau đó thì có thể edit cái blogger profile như mình muốn, có 2 loại profiles... Đa số A1 tụi mình đang xài Yahoo, nên muốn thì phải mở Google account đó...
Có 3 loaị post ở đây:
1) reply
2) add comment
3) có lẽ là new blog, tức nếu muốn mở một chủ đề mới, cái này mình chưa thử. Nhưng hy vọng Diên Hoàng hay KChi sẽ cho tụi mình biết thêm, cùng những features của blog, chẳng hạn loại files nào có thể post hoặc cách post ra sao...etc.
Have a nice day.

Trả lời

Kim Chi22:29 Ngày 14 tháng 8 năm 2012
Hú hồn ai kêu tui. Lúc xưa chỉ cùng lắm là "bác Chi, mụ Chi", bi chừ "bác Chi kia!!!", nghe giựt cả mình luôn.
Thui, được rùi, ham hoa lạ, ham kéo ghế mới hỉ (nghe tui nói Thanh Thuý trẻ đẹp da mơn mởn í mà) .
Xí, xa 9 dzách, ngay cả gần 3000 miles (từ DC tới California) tui còn hổng sợ huống chi 3 dzách. Không kéo ghế nhà hàng thì tui kéo ghế ..... máy bay, tui bay đi San Jose, Cali hoặc Houston, Dallas Texas, hoăc Âu châu (Bỉ, Pháp v.vv),hoặc Úc châu, rùi có thể về Việt nam. Ơ" đâu cũng có các bạn Phú nhuân của tui, tui đâu sợ ..... cô đơn !
Sợ chưa, ba dzách ! hihi

Good night!
Reply With Quote
The Following User Says Thank You to Dien Hoang For This Useful Post:
Tuyết Nga (05-13-2013)
Old 01-22-2013, 12:40 PM
Dien Hoang's Avatar
Senior Member

Nặc danh01:13 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Hello TH, KC, TN...
Một ngày tốt đẹp đến với mọi người nhé.
L phải loay hoay một chập, post tới post lui mới xong, cù lần quá hả... phải xài Anonymous mới cho chạy, tại KC nói không cần sign up hay sign in gì cả, không để ý reset là post từ Google Account, nên nó redirect để mở account mấy bận...hihi.
Rất vui...hehe...mừng hết lớn... khi biết được tin của Thảo Huyên.
Gập lại sau nhé...hihi... phải dzot ra rồi.
ML.

Trả lời
Trả lời

Thaohuyen10:21 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Hello ML,
Tui rat vui mung khi biet tin cua ML va another ML kia nua (ca 2 deu la ban co tri cua tui, nhat la sau khi roi A1) Mung lam ML a khi nhin thay ban trong buc hinh KC goi cho TH hom ve VN hop lop. ML nhin van " nhu xua" sau 25 nam bien biet vo am tin...ma lan cuoi cung la hinh ML trong bo dong phuc Phat Tu goi ve tu Thai Lan...ma tui chi cho MLs nao that su muon "tim lai chut huong xua" coi thoi do!
Rat mong la cac ban(bac) A1 minh co dip noi chuyen vi nhau (qua phone) hay it nhat la tren website nay ne, ma khong can phai dap xe moi mon qua Truong Quoc Dung hay Huynh Quang Tien gi het phai hong? Than men,

Diên Hoàng10:34 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Xin chen vô hỏi bác Huyên 1 câu: A4 hay A7 gọi được không? thui thì tui gửi bác số phone tui:1-800-anhdepchai, số phone của bác Hỷ: 1-800-anhchoidep )) Mong phone bác. ))

TH10:54 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Sorry cac bac "dep chai" cung cac bac "dep gai" ui. Tui gap gap wa nen bo sot, xin noi lai la: Rat mong cac bac A1+A4+A7+A18+.......+A tum tum ta la gi do ui, chung ta da la tat ca mi nhau roi ma, phai ko cac bac !

Nặc danh10:57 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Huyen oi de thu coi co chit chat duoc ko nha chu thay chiu ko noi day ne

Nặc danh11:01 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Minh cung bat chuoc nhu vay moi lam duoc ,phai cam on cai nguoi trung ten mau tu voi minh,nha que qua ha,gio thi tha ho tam roi ha ...

Diên Hoàng12:01 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Bớ bác Hỷ, bác Cư, bác Nhân, bác Việt, bác Chính, bác Thạch, bác Hải... của A7, A4 ơi, tui mở được đường cho hươu chạy rùi kìa, mấy bác mua lên tiếng Mí bác đừng bắt chước bác Nhân, lẽo đẽo sau lưng tui hoài ))

Bác Sơn ơi, nhắn bác Hường lên thăm bạn cũ

Bác Lệ, bác Nga, tui vừa bỏ thêm hình 2 bác rùi đó. Còn hình tui đang được photoshop cho giống Đại Hàn để chuẩn bị mời người Đại Hàn đi kéo ghế ))

TH12:15 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Hello giong noi than thuong cua ai do oi, gio thi tui cung dau hang vo dieu kien roi, hong con phan biet duoc em nao la ML phe hui cua, em nao la ML phe kep toc nua roi ( noi cho dan de chut thoi chu thiet tinh trong doi tui, tui chua tung thay My Le kep toc bao gio???). Co hinh em xuat hien rui do, gio thi moi tham la nhung nguoi trum so la nhung nguoi chang thong manh gi het a!

MLong23:27 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Hello TH,
TH nhắc lại ngày xưa đó...mà mình cứ tiếc ngẩn tiếc ngơ...
Thường thì có 2 lý do, để bất cứ ai đó phài "Bỏ cuộc vui" đó là Tự bỏ hay Bị bỏ hoặc Tự dấu hay Bị dấu...ML thì nằm trong lý do thứ...ba...
TH đã về lại VN lần nào chưa?? Những con đường đã không còn như xưa, lạ lẫm từ khi mất bóng người.
Thật sự chẳng nghe tí tăm hơi gì về TH gần mười năm nay, từ hồi Nga-Mỹ, moi ra được đám tụi mình...many thanks to KC...
Mấy chị em TH ra sao rồi, cả bà bô nữa chứ! Moị điều tốt lành hết chứ hả, rất mong là vâỵ nhé!
Mến, ML.

TH00:02 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
Cam on ML ca nha minh van nhu xua chi co tang dan so len ti ti. TH co ve VN 2 lan, nam 02 va 05 , co ghe « bat mach» nha si Thuy va tham nha My Le van o noi cu
Con chuyen ngay xa xua do...ML a, co den 3 nguoi tiec lan chu ko rieng gi ong dau ma lo...Thoi lam dziec tiep di . See ya 2mr.

Diên Hoàng20:19 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
Mèn ơi, cái bác Long này, lâu rùi gặp lại, fải lo hỏi rằng tóc nàng còn dài hay ngắn, chứ sao cứ hỏi có về lại VN? Thui đẻ tui hỏi giùm bác nghen.

Thảo Huyên ơi, bi chừ tóc vẫn dài hay là sợi dài sợi ngắn, thương hoài ngàn năm? ))

Mí bác nghe tui hát vọng cổ có mùi lắm không? ))

Kim Chi21:06 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
Tui nhớ hình như ngày xưa bác Long đâu có đi 2 hàng? Hồi xưa lúc nào cũng ML & ML , có đi ngược lại thì cũng vẫn là ML & ML . Bi chừ đang xuống phô" với Diễm Châu, lại muốn theo em khác xuống .... tóc hay sao ? Hổng được , đừng có bắt chước ........ tui ! hihi

Good nite everyone! Ngộ thăng.....

Diem Chau22:05 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
Ua, co nguoi chiu dua ta xuong pho ha mu Chi? Bac Manh Long phai ko? Vay ma may bua nay tui cu tuong bac ay vao bắn la phang lam tui nấp dưới hầm so gan chet luon . Thui bi chừ co xuống phô ko hay muon xuống tóc? )))

MLong00:56 Ngày 17 tháng 8 năm 2012
Hahaha...Cái bác DHoàng này...hỏi tóc dài tóc ngắn hay sợi vắn sợi dài, rùi nàng hỏi lại sợi trắng sợi đen hay sợi mọc sợi rụng...sao bác ??
---
Mình đâu có 2 hàng...hic hic...chỉ ...chàng hảng thui...mà.....bạn !!! Qua bển ăn phải cái loại cheese gì mà dẻo quẹo dữ ha...nhỏ...
---
Hehe...sao không cô nương!!! Xuống phố rồi mới đi xuống tóc được chứ...nhà đâu phải cái barber shop đâu nè...hihihi.

Diên Hoàng06:14 Ngày 17 tháng 8 năm 2012
Bác Châu mần răng cho bác Hỷ lên tiếng đi, hổm rày bác ấy im wá, tui lo Tui lo là không biết bác ấy luyện sáo trở lại để đối với mí chàng A1 hay là để mê hồn mí nàng A1. Và tui lo fần sau hơn ))

Kim Chi09:14 Ngày 17 tháng 8 năm 2012
Anh Cư, anh Hỷ đâu rùi, có người dám chọc đến tỷ của em nè. Hắn đem mấy chai rượu ngon, nói là đặc sản Úc, tặng em uống. Hắn thừa cơ hội mí hôm nay em hơi .... xỉn, hắn xuống phố theo Tỷ, rôi bi giờ hắn nói là ngứa mắt wa' , muốn xuống tóc, bỏ tỷ ngoài shopping mall ớ. Em còn mí chai rượu chưa uống hết, bỏ uổng , nên 2 anh lo take care tỷ tỷ giùm em nhe .... Lẹ lên, tên nay` có vẻ lanh tay lẹ chân dẻo miệng, coi chừng hắn rủ rê tỷ dzề Úc là mệt đó, mà tỷ tỷ chưa đi Úc bao giờ, hổng khéo tỷ bốc đồng thích đi Úc thì mệt.

.
Good morning!

Hy Truong11:25 Ngày 17 tháng 8 năm 2012
Núp bóng "thủy tề". Thứ tội cho Huynh nha KC. Sẽ trồi lên đây.... Ăn rong hoài cũng no! Đổi món thôi

MLong22:14 Ngày 19 tháng 8 năm 2012
Thêm chút info. cho KC nè...
Xứ down under, rất dễ dàng và chỉ thích hợp cho mấy cô...Lực lưỡng, có tâm hồn iêu...gia súc ...trừu, bò...cùng biết tu...chai...thôi hà....

Trả lời

Tuyết Nga01:47 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
'Đội quân tóc dài' đang từ từ xuất hiện... Hello Mỹ Lệ.
Không biết mấy chàng trai còn ẩn nấp đâu đó chưa chịu xuống núi???;
Mỹ Lệ ơi, có tấm hình ' ngày xưa tóc thề' nào thì gởi cho Diên Hoàng hoặc Kim Chi để cho vô clip hình A1 nha.
Bác Hoàng , sao không phù phép cho Mỹ Lệ và Nga .... với. Muốn kéo ghế bao nhiêu lần thì cứ réo gọi K.Chi :-) :-)

Trả lời

Diên Hoàng06:36 Ngày 15 tháng 8 năm 2012
Bác Tuyết Nga: Hoa hậu A1 hay A7 gì là tui đều phải lo hết. Tui chỉ sợ mí người chưa fải là hoa hậu mà chảnh như hoa hậu, cứ đòi kéo ghế mà dấu mặt á Hôm wa bận wá nên tui chỉ mới crop hình bác TH, tui sẽ crop hình bác ML cho ngưòi trùng tên viết tắt vui lòng, xin bác chờ nhé

Bác ML ơi, bác là Mạnh Long hay bác là Mỹ Lệ vậy? Hay là tuy 2 mà 1? ))

Bác Chi: người ta nói níu áo người ở lại, chứ ai mà níu áo người đi , ngày từ đầu, tui đã biết tình ý của bác dọn về Dallas, có chị có em, nâng khăn sửa tóc cho ai rùi thui thì tui binh mậu thầu, mậu dzĩ dzị ))

Trả lời

MLong00:32 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
Nhận xét này đã bị tác giả xóa.

Trả lời

Tam nhieu chien00:54 Ngày 16 tháng 8 năm 2012
OMG, gi le dzi ta, tui chua kip doc ma... tiec ngan ngo!

Trả lời

MLong23:59 Ngày 22 tháng 8 năm 2012
Hello Nga-Mỹ,
Long mới coi cái danh sách A1, thấy còn hai trự missing trong đó là:
1) Nguyễn Công Trung tự Trung (ve chai).
2) Trần văn Út thì phải tự Út (Hai Càng).
Các bạn rechech lại và nhờ Diên Hoàng bổ xung thêm được không?

Trả lời

TNga08:40 Ngày 24 tháng 8 năm 2012
Đúng rồi đó Long, nhắc đến mới nhớ.
Nhờ DHoàng thêm vô 2 chìa khóa cho đủ tròn 50. A1 đông thật.

Trả lời

Tuyết Nga07:38 Ngày 08 tháng 9 năm 2012
Mạnh Long và các bạn ới ơi, clip đã có nhạc nền rồi đó. Ghé vô nghe thử nha.
Cám ơn MLong đã góp ý bản nhạc này và sụ đóng góp ý kiến của Thảo Huyên, Kim Chi. Cuối cùng không quên Bác Hoàng, cánh tay phải, đã nhanh tay lẹ chân đưa những tin tức nóng bỏng lên blog.
Reply With Quote
The Following User Says Thank You to Dien Hoang For This Useful Post:
Tuyết Nga (05-13-2013)
Old 04-11-2013, 12:58 AM
NguyenThuy's Avatar
NguyenThuy NguyenThuy is offline
Senior Member

Originally Posted by Trong My View Post
Xem hình mà xúc động quá, mọi người bên A1 nhưng nhìn ai cũng thấy thân quen như trong lớp mình, có cả những người trong xóm bây giờ vẫn nhìn thấy nhưng sao tâm trạng nó khác quá

Có lẽ bị thêm cái phần của kỷ niệm ùa về
Choáng váng!
Reply With Quote
The Following User Says Thank You to NguyenThuy For This Useful Post:
vu thi phương lan (11-24-2013)
Old 05-13-2013, 11:19 AM
Dien Hoang's Avatar
Senior Member

Xin cảm ơn bạn Thanh Bình đã giúp đỡ về hình ảnh của danh sách lớp.
Reply With Quote
The Following 2 Users Say Thank You to Dien Hoang For This Useful Post:
doanvuong (05-13-2013), Thanh Binh (05-13-2013)
Old 05-13-2013, 11:35 AM
Thanh Binh's Avatar
Thanh Binh Thanh Binh is offline
Member

Đưa D/s 2 lớp 12A1 & 12A7 lên rồi. Không được "Super Moderator" thanks..."nửa" cái.
Quê...nhậu tiếp.
Reply With Quote
The Following User Says Thank You to Thanh Binh For This Useful Post:
doanvuong (05-13-2013)
Old 05-13-2013, 11:39 AM
Trọng Mỹ's Avatar
Trọng Mỹ Trọng Mỹ is offline
Administrator

Originally Posted by Thanh Binh View Post
Đưa D/s 2 lớp 12A1 & 12A7 lên rồi. Không được "Super Moderator" thanks..."nửa" cái.
Quê...nhậu tiếp.
Khong được Super Model thanks mới quê chớ Super Moderator cũng là bọn mình thôi bác ơi.

Cám ơn bác nè

Reply With Quote
The Following 2 Users Say Thank You to Trọng Mỹ For This Useful Post:
Thanh Binh (05-13-2013), vu thi phương lan (11-24-2013)
Old 05-13-2013, 12:19 PM
Thanh Binh's Avatar
Thanh Binh Thanh Binh is offline
Member

Thanks DHoàng và TMỹ. Tui cũng muốn đóng góp nhỏ cho yêu cầu của các bạn ở xa VN, nhất là bạn administrator đang khởi động sự kiện "Kỷ niệm 30 năm"
Thân !
Reply With Quote

Thread Tools
Display Modes

Posting Rules